ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ 1000kg un big bag with duffle top ] การจับคู่ 33 ผลิตภัณฑ์.
ถุง UN ขนาดใหญ่ 1000 กิโลกรัม พร้อมกระป๋องเติมของ Duffle Top และป้องกันสแตติก
| Load Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Static Protection: | Yes |
| Stitching: | Double Chain |
กระเป๋าสะพายใหญ่ UN ที่กันสแตตติก
| Coating: | Anti-static |
|---|---|
| Baffle: | Yes |
| Use: | Tote Handbag-sports Sling Lugage |
UN Big Bag with Duffle Top Spout ขนาด 1000 กิโลกรัม ลุปสีฟ้า
| Top: | Filling Spout |
|---|---|
| Load Capacity: | 1000kg |
| Use: | Tote Handbag-sports Sling Lugage |
ถุงบิ๊กแบ็ก UN ทนทาน พร้อมแผ่นกั้นสีขาว และช่องใส่ของแบบ Duffle Top สำหรับความต้องการด้านบรรจุภัณฑ์
| ลูปมุม: | 4 |
|---|---|
| เติมพวย: | ดัฟเฟิลท๊อป |
| การป้องกันไฟฟ้าสถิตย์: | ใช่ |
ถุงบิ๊กแบ็ก UN พร้อมช่องใส่ด้านบนแบบ Duffle, แผ่นกั้นเพื่อความมั่นคงในการบรรจุ และห่วงมุมไขว้เพื่อการจัดการที่ปลอดภัย
| Usage: | Transportation/Storage |
|---|---|
| Filling Spout: | Duffle Top |
| Baffle: | Yes |
การขนส่ง / การจัดเก็บ UN ถุงใหญ่ที่มี Duffle Top เติม Spout และแคบมุมลุป
| ลูปมุม: | 4 |
|---|---|
| การใช้: | กระเป๋าสลิงกระเป๋าเล่นกระเป๋าถือ |
| การเย็บ: | ห่วงโซ่คู่ |
ถุงบิ๊กแบ็ก UN พร้อมห่วงคล้องมุม 4 มุม และความจุ 1000 กก.
| Usage: | Transportation/Storage |
|---|---|
| Use: | Tote Handbag-sports Sling Lugage |
| Logo: | Accept Customized Logo Printing |
ถุงบิ๊กแบ็ก UN พร้อมเย็บตะเข็บโซ่คู่และเคลือบสารป้องกันไฟฟ้าสถิต
| Static Protection: | Yes |
|---|---|
| Loops: | Cross Corner |
| Stitching: | Double Chain |
ถุงใหญ่ของสหประชาชาติ พร้อมกระป๋องบรรจุ 1000 กิโลกรัม ความจุในการขนส่งของจํานวนมาก
| Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Usage: | Transportation/Storage |
| Top: | Filling Spout |

