ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ fibc type c ] การจับคู่ 392 ผลิตภัณฑ์.
Polypropylene Big Bag FIBC Open Top Duffle Top and Custom Printing for Filling Needs
| Certificates: | ISO, SGS, Etc. |
|---|---|
| Lifting Capacity: | 500-2500kg |
| Coating: | UV Resistant |
ถุงขยะนำไฟฟ้าขนาดใหญ่ที่ใช้ในการขนส่งผงเคมี
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงนำไฟฟ้า Type C |
|---|---|
| ขนาดด้านล่าง: | 39*39'',41*41'' |
| สี: | สีขาว |
โลโก้ที่กำหนดเองถุงใหญ่โพลีโพรพีลีนนำไฟฟ้าด้านล่างท่อด้านล่าง
| ความจุ: | 1320lbs |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
| ใบรับรอง: | NEL/SGS |
4 ถุงนำไฟฟ้าจำนวนมากถุงป้องกันไฟฟ้าสถิตจำนวนมากพร้อมพิมพ์โลโก้
| ความจุ: | 3300lbs |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
| ใบรับรอง: | NEL/SGS |
หนึ่งตันเป็นกลุ่มถุง 1000 กิโลกรัมถุงขยะป้องกันไฟฟ้าสถิตของผ้า CROHMIQ
| วัสดุ: | ผ้า CROHMIQ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ถุงป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
| สี: | CROHMIQ สีน้ำเงินหรือสีขาว |
กระสอบโพลีโพรพีลีนถุงใหญ่ ธรรมดา / ปล่อย / พวย สีเขียว
| วัสดุซับ: | พีอี/พีพี |
|---|---|
| ขนาด: | กำหนดเอง |
| ห่วงยก: | 4/2/1 |
FIBC ขนาดใหญ่ 600 กก. สีขาว UN สินค้าอันตรายอุตสาหกรรมถุงจัมโบ้
| วัสดุ: | PP บริสุทธิ์ 100% |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | กระเป๋าที่ได้รับการรับรองจาก UN |
| ใบรับรอง: | เอสจีเอ / CPTC |
การบรรจุหีบห่อสินค้าอันตรายของสหประชาชาติหนึ่งตันเป็นถุงขนาดใหญ่หนึ่งตัน
| ความจุ: | 2200lbs |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 6: 1 |
| ใบรับรอง: | เอสจีเอ / CPTC |
2200lbs การจัดเก็บสินค้าอันตราย UN Bulk Bags บรรจุภัณฑ์ที่มีความยืดหยุ่นระดับกลาง
| รักษาด้วยรังสียูวี: | มาตรฐาน ASTM G 154-00 |
|---|---|
| สี: | ขาว |
| พิมพ์: | มีหรือไม่มี |

