ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ fibc type c ] การจับคู่ 392 ผลิตภัณฑ์.
สารเคมี / คาร์บอน / แป้งผง PE Baffle Liner ในภาชนะบรรจุถุงตัน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | แผ่นกั้น PE |
|---|---|
| ความหนา: | 4mil, 6mil |
| การก่อสร้าง: | แผ่นกั้น, ลูกบาศก์ |
น้ำเจาะ PP ผ้าระบายอากาศถุงขยะสำหรับแพคเกจหนึ่งตัน
| ชื่อสินค้า: | ถุงผ้าผืนใหญ่ |
|---|---|
| วัสดุ: | PP บริสุทธิ์ 100% |
| รักษาด้วยรังสียูวี: | มาตรฐาน ASTM G 154-00 |
ถุง LDPE Baffled พร้อม PE PE แบบแท็บบนถุงใหญ่ด้านนอกและถุงขยะ
| ชื่อสินค้า: | PE Q-liner |
|---|---|
| ความหนา: | 3mil |
| การก่อสร้าง: | ทำให้ยุ่งเหยิงก้อน |
ถุง Baffle Liner ขนาดใหญ่สำหรับเก็บสินค้าเกษตรวัสดุใหม่ 100%
| ชื่อสินค้า: | ซับทำให้ยุ่งเหยิง |
|---|---|
| ความหนา: | 4mil |
| การก่อสร้าง: | ทำให้ยุ่งเหยิงก้อน |
โกดัง 1.5T เมล็ดถั่วเหลืองเมล็ดโพลีโพรพีลีน Baffle Bag พื้นผิวไม่เคลือบ
| การรักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 3300lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
One Ton Bulk Bag with CROHMIQ Fabric High-Efficiency UN Big Bag
| Uv Protection: | Yes |
|---|---|
| Safety Factor: | 5:1 |
| Load Capacity: | 1000kg |
4400lbs Load Capacity Blue Anti Static Poly Bags with Moisture Resistance
| Uv Resistant: | Yes |
|---|---|
| Capacity: | 4400 lbs |
| Bottom Option: | Discharge Spout |
ถุงระบายอากาศแบบกำหนดเอง, ถุงผ้า PP สำหรับบรรจุฟืน
| ชื่อสินค้า: | กระเป๋า Upanel |
|---|---|
| ขนาดด้านล่าง: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", |
| สี: | ขาว, น้ำเงิน, |
500kg Large Capacity Anti Static Bulk Bags with Ungroundable Material
| Anti-Sift: | Yes |
|---|---|
| Bulk Bags: | Yes |
| Color: | Blue |

