ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ cross corner loops bulk transport bag ] การจับคู่ 94 ผลิตภัณฑ์.
FIBC ขนาดใหญ่ 600 กก. สีขาว UN สินค้าอันตรายอุตสาหกรรมถุงจัมโบ้
| วัสดุ: | PP บริสุทธิ์ 100% |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | กระเป๋าที่ได้รับการรับรองจาก UN |
| ใบรับรอง: | เอสจีเอ / CPTC |
กระสอบ Pp ขนาดใหญ่ 1,000 กก. ถุงจัมโบ้ FIBC สำหรับปูนซีเมนต์
| ตัวเลือกด้านล่าง (จำหน่าย): | กำหนดเอง |
|---|---|
| กำลังโหลดน้ำหนัก: | 500-3000KG |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | PP บริสุทธิ์ 100% |
กระโปรงโพลีโพรพิลีนทรงกลมด้านบน 1 ตันถุงสำหรับดิน / ซีเมนต์ / แร่ธาตุ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุง U-panel ขนาดมาตรฐาน 1 ตัน |
|---|---|
| ลูป: | ห่วงมุม |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
ถุงบิ๊กแบ็ก UN FIBC พร้อมช่องเติมด้านบนสำหรับกระเป๋าถือและกระเป๋าสะพายกีฬา
| Load Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Static Protection: | Yes |
| Corner Loops: | 4 |
One Ton Big Bag Sack The Dependable Packaging Solution for Heavy-Duty Needs
| ตัวเลือกยอดนิยม: | เติมพวย |
|---|---|
| วัสดุ: | โพรพิลีน |
| ป้องกันฝุ่น: | ใช่ |
Anti Sifting Un Certified Bulk Bags for Heavy Duty Transport Solutions
| ป้องกันความชื้น: | ใช่ |
|---|---|
| น้ําหนัก: | 1.5กก |
| สามารถปรับแต่งได้: | ใช่ |
100% Pure PP Jumbo Bags Bag Fibcs for Industrial Transport Using
| material: | PP |
|---|---|
| Product name: | bulk bag |
| capacity: | 2205lbs |
4 Mil UV Stabilization 6OZ Big Bag FIBC Durable Solution for Industrial Packaging
| ป้องกันรังสียูวี: | ใช่ |
|---|---|
| ป้องกันความชื้น: | ใช่ |
| ป้องกันฝุ่น: | ใช่ |
1 Ton Container Liner Bags Jumbo Size 90x90x120cm for International Trade
| Color: | White |
|---|---|
| Size: | 90x90x100cm |
| Safety Factor: | 5:1 |
UN Certified Jumbo Big Bag FIBC for Easy Loading and Unloading
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| สามารถปรับแต่งได้: | ใช่ |
| ป้องกันรังสียูวี: | ใช่ |

