ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ cross corner loops bulk transport bag ] การจับคู่ 94 ผลิตภัณฑ์.
ถุงบิ๊กแบ็ก UN รับน้ำหนักได้ 1000 กก. เคลือบสารป้องกันไฟฟ้าสถิต และห่วงมุมไขว้เพื่อการขนส่งที่ปลอดภัย
| Load Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Coating: | Anti-static |
| Capacity: | 1000kg |
ถุงบิ๊กแบ็ก UN พร้อมช่องใส่ด้านบนแบบ Duffle, แผ่นกั้นเพื่อความมั่นคงในการบรรจุ และห่วงมุมไขว้เพื่อการจัดการที่ปลอดภัย
| Usage: | Transportation/Storage |
|---|---|
| Filling Spout: | Duffle Top |
| Baffle: | Yes |
UN Big Bag ขนาด 1000 กิโลกรัม
| Usage: | Transportation/Storage |
|---|---|
| Coating: | Anti-static |
| Logo: | Accept Customized Logo Printing |
การขนส่ง / การจัดเก็บ UN ถุงใหญ่ที่มี Duffle Top เติม Spout และแคบมุมลุป
| ลูปมุม: | 4 |
|---|---|
| การใช้: | กระเป๋าสลิงกระเป๋าเล่นกระเป๋าถือ |
| การเย็บ: | ห่วงโซ่คู่ |
การเย็บเชือกคู่และ 4 ลุปมุม กระเป๋าขนาดใหญ่นําไฟสําหรับบรรจุสารนําไฟ
| ความจุ: | 1000กก |
|---|---|
| การใช้งาน: | การขนส่ง/จัดเก็บ |
| ลูปสี: | สีฟ้า |
ถุงใหญ่ของสหประชาชาติ พร้อมกระป๋องบรรจุ 1000 กิโลกรัม ความจุในการขนส่งของจํานวนมาก
| Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Usage: | Transportation/Storage |
| Top: | Filling Spout |
U แผงอุตสาหกรรมถุง PP จำนวนมาก FIBC ถุงใหญ่ถุงใหญ่กับมุมข้ามลูป
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าแผง |
|---|---|
| ขนาดด้านล่าง: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| สี: | เอสจีเอ/CPTC |
กลุ่มปูนซีเมนต์ผสมทรายป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ PP ทอถุงใหญ่ 4 ห่วงมุมกากบาท
| พิมพ์: | มีหรือไม่มี |
|---|---|
| ความจุ: | 1000KG |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ PP ทอ TYPE C ถุงใหญ่นำไฟฟ้า 4 ห่วงมุมข้ามแผง
| ความจุ: | 1000KG |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
| ใบรับรอง: | NEL/SGS |

