ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ cross corner loops un big bag ] การจับคู่ 96 ผลิตภัณฑ์.
สีขาวดำจำนวนมากอาหารเกรด FIBC ถุงใหญ่ช่องระบายความร้อน Pp ทอกระเป๋า
| วัสดุ: | PP |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่ |
| ความจุ: | 2205lbs |
1 Ton Container Liner Bags Jumbo Size 90x90x120cm for International Trade
| Color: | White |
|---|---|
| Size: | 90x90x100cm |
| Safety Factor: | 5:1 |
สารเคมี PP วัสดุบรรจุภัณฑ์ขนาดใหญ่ที่มีความยืดหยุ่นระดับกลาง
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2205 ปอนด์ |
ถุงปูนซีเมนต์นำไฟฟ้าขนาดจัมโบ้ 35 X 35 X 36 '' 2200 LBS พร้อมกลีบสถิติ
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2205 ปอนด์ |
3000LBS 35x35 "Polypropylene Un Certified Ventilated Ibc Bulk Bags สีเบจ
| การก่อสร้าง: | วงกลม |
|---|---|
| ความจุ: | 2200lbs ถึง 3000lbs |
| ยูวีทรีทเม้นท์: | ASTM G 154-00 |
บรรจุภัณฑ์เทกองขนาดกลางจำนวน 2205 ปอนด์สำหรับบรรจุผลิตภัณฑ์ทางการเกษตร
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2205 ปอนด์ |

