ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ cross corner loops un big bag ] การจับคู่ 96 ผลิตภัณฑ์.
UN Big Bag ขนาด 1000 กิโลกรัม
| Usage: | Transportation/Storage |
|---|---|
| Coating: | Anti-static |
| Logo: | Accept Customized Logo Printing |
กล่องมุมข้าม UN กระเป๋าใหญ่ สีขาว การป้องกันสแตตติกสําหรับการขนส่งและการจัดการที่ปลอดภัย
| เติมพวย: | ดัฟเฟิลท๊อป |
|---|---|
| ลูป: | ข้ามมุม |
| ความจุ: | 1000กก |
การขนส่ง / การจัดเก็บ UN ถุงใหญ่ที่มี Duffle Top เติม Spout และแคบมุมลุป
| ลูปมุม: | 4 |
|---|---|
| การใช้: | กระเป๋าสลิงกระเป๋าเล่นกระเป๋าถือ |
| การเย็บ: | ห่วงโซ่คู่ |
ถุงบิ๊กแบ็ก UN พร้อมช่องใส่ด้านบนแบบ Duffle, แผ่นกั้นเพื่อความมั่นคงในการบรรจุ และห่วงมุมไขว้เพื่อการจัดการที่ปลอดภัย
| Usage: | Transportation/Storage |
|---|---|
| Filling Spout: | Duffle Top |
| Baffle: | Yes |
การเย็บเชือกคู่และ 4 ลุปมุม กระเป๋าขนาดใหญ่นําไฟสําหรับบรรจุสารนําไฟ
| ความจุ: | 1000กก |
|---|---|
| การใช้งาน: | การขนส่ง/จัดเก็บ |
| ลูปสี: | สีฟ้า |
ถุงบิ๊กแบ็ก UN รับน้ำหนักได้ 1000 กก. เคลือบสารป้องกันไฟฟ้าสถิต และห่วงมุมไขว้เพื่อการขนส่งที่ปลอดภัย
| Load Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Coating: | Anti-static |
| Capacity: | 1000kg |
UN Big Bag with Duffle Top Spout ขนาด 1000 กิโลกรัม ลุปสีฟ้า
| Top: | Filling Spout |
|---|---|
| Load Capacity: | 1000kg |
| Use: | Tote Handbag-sports Sling Lugage |
ถุงบรรจุศพแบบใช้แล้วทิ้ง รับน้ำหนักได้ 1000 กก. และมีห่วงมุม
| ความจุ: | 1000กก |
|---|---|
| การใช้งาน: | การขนส่ง/จัดเก็บ |
| การป้องกันไฟฟ้าสถิตย์: | ใช่ |
ถุงใหญ่ PP ทอมุมครึ่งวงกลม / ท่อ FIBC Super Sack
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงกลมใหญ่ |
|---|---|
| ใบรับรอง: | เอสจีเอ/CPTC |
| ความจุ: | 2200 ปอนด์ |
FIBC กระเป๋าครึ่งวงกลมวงกลม / ท่อครึ่งทอ FIBC กับสายรัด Stevodore
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงกลมใหญ่ |
|---|---|
| ใบรับรอง: | เอสจีเอ/CPTC |
| ความจุ: | 2200 ปอนด์ |

