ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ four panel big bag fibc ] การจับคู่ 197 ผลิตภัณฑ์.
สีขาว 39x39 "4400lbs ถุงใหญ่นำไฟฟ้าสำหรับวัสดุไวไฟ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงนำไฟฟ้าประเภท C |
|---|---|
| ขนาดด้านล่าง: | 39 * 39 ", 41 * 41 '' |
| สี: | สีขาว |
FIBC อาหารเกรดด้านล่างแบน Fibc ถุงใหญ่ที่มีการเติมพวย
| ชื่อสินค้า: | ถุงอาหารเกรดใหญ่ |
|---|---|
| มาตรฐาน UV: | ASTM G 154-00 |
| สี: | ขาว |
1,000KGS 1 ตันถุงใหญ่ถุงคอนเทนเนอร์แดงส้มเหลือง Blur เขียว
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2205 ปอนด์ |
Polypropylene Big Bag Food เกรด FIBC UV ผ่านการบำบัดสำหรับอุตสาหกรรมอาหาร
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่เกรดอาหาร |
| วัสดุ: | PP บริสุทธิ์ 100% |
ถุงใส่ขยะอุตสาหกรรมถุงใหญ่ป้องกันการคัดแยกสินค้า FIBC
| ใบรับรอง: | NEL/SGS |
|---|---|
| ความสามารถ: | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ป้องกันการร่อน |
| วัสดุ: | ผ้า PP ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
เคลือบ 1100lbs Anti Static Fibc ถุงใหญ่นำไฟฟ้า
| ใบรับรอง: | NEL / SGS |
|---|---|
| ความสามารถ: | anti-static anti-sifting |
| วัสดุ: | ผ้า PP ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
สีขาวสีดำสีเทาสหประชาชาติกระเป๋า 4 บิ๊กสีที่มากที่สุดในหนึ่งพิมพ์ด้านข้าง
| วัสดุ: | PP |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่ |
| ความจุ: | 2205lbs |
ความปลอดภัยถุงใหญ่สีน้ำเงิน / ขาว / ดำ FIBC, UV ได้รับการรักษา 2200 LBS Fibc ถุงจำนวนมาก
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2200 ปอนด์ |
1 ตันการเกษตร FIBC ถุงใหญ่ฟิล์ม BOPP เคลือบด้านนอก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าลามิเนต BOPP |
|---|---|
| วัสดุ: | ฟิล์มพิมพ์ BOPP บวก PP |
| สี: | 6 สีสำหรับฟิล์ม BOPP |
ผ้า PP สีเทา 1000KGS ถุงจัมโบ้ขนาดใหญ่ 4 แผงสำหรับเก็บเมล็ดพันธุ์ขนส่ง
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2200lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |

