ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ four panel big bag fibc ] การจับคู่ 197 ผลิตภัณฑ์.
การขนส่งธัญพืช / เม็ดยุ่งเหยิงถุงใหญ่เล่มที่ 20 ถึง 115 ลูกบาศก์ฟุต
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 3300lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
Blue Sift - Proofing Big Bag FIBC PP Woven ถุงจัมโบ้ทรงกลมก้นเหลี่ยม
| พิมพ์: | มากสุดสามสีในหนึ่งแผง |
|---|---|
| ความจุ: | 1000กก |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
ถุงใหญ่ 4 แผงขนาดใหญ่พร้อมสายรัดสตีวีดอร์สำหรับการบรรจุถั่วเหลือง / เมล็ด
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2200lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
ถุงทำให้ยุ่งเหยิงแบบ 4 แผง, ถุงอุตสาหกรรมจำนวน 1 ตันพร้อมสายฟิลเลอร์
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2200lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
ผงบรรจุแผงยุ่งเหยิงถุง 1000KGS ของ 100% บริสุทธิ์ PP ผ้าสีเขียว
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2200lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
PP โพรพิลีน 1250KGS ถุงแผงยุ่งเหยิง 4 แผงสำหรับการขนส่ง / การเก็บรักษาเมล็ด
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2750lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
Virgin PP 4 แผงถุงยุ่งเหยิงสำหรับการขนส่ง / การจัดเก็บสินค้าจำนวนมาก
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2860lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
ถุงยุ่งเหยิง 1250KGS 4 แผง
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2750lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
Polypropylene Groundable Conductive ถุงใหญ่ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์
| ความจุ: | 800กก. |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
| ใบรับรอง: | NEL/SGS |

