ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ high capacity jumbo bag ] การจับคู่ 221 ผลิตภัณฑ์.
4 ลุปการยก กระเป๋าลาย Jumbo สําหรับการใช้งานอุตสาหกรรมที่กําหนดเอง
| Material: | Polyethylene (PE) |
|---|---|
| Bottom Closure: | Flat Or With Discharge Spout |
| Capacity: | 1000kg - 3000kg |
1 Ton Container Liner Bags Jumbo Size 90x90x120cm for International Trade
| Color: | White |
|---|---|
| Size: | 90x90x100cm |
| Safety Factor: | 5:1 |
ถุงบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุ
| Material: | Polyethylene (PE) |
|---|---|
| Treatment: | UV Treated |
| Bottom Closure: | Flat Or With Discharge Spout |
กระเป๋าบรรจุสินค้าขนาดใหญ่แห้ง แบบลอยแบบลอยแบบ พร้อมเคลือบกันคลื่น
| Color: | White, Transparent Or Customized |
|---|---|
| Printing: | Customized Logo And Text |
| Bottom Size: | 35*35’’, 36*36’’,39*39 |
กระเป๋าบรรจุขวดพอลิเอธิลีนขาว สูตรบรรจุบรรจุสินค้าสุดยอดสําหรับการขนส่งจํานวนมาก
| ความจุ: | 1,000 กก. - 3000 กิโลกรัม |
|---|---|
| พิมพ์: | ว่างเปล่าหรือพิมพ์ |
| สี: | สีขาว โปร่งใส หรือกำหนดเอง |
กระเป๋าบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุบรรจุ
| ความเสถียรของรังสียูวี: | มี |
|---|---|
| การพิมพ์: | โลโก้และข้อความที่กำหนดเอง |
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
UV Resistant Coating Container Bag The Ultimate Solution for Eco-Friendly and Sustainable Storage
| Printing: | Yes |
|---|---|
| Size: | Customized |
| Coating: | UV Resistant |
Customizable Big Bag Sack with PE/PP Liner Material and Printing
| MOQ: | 500pcs |
|---|---|
| Coating: | UV Resistant |
| Color: | White, Blue, Green, Etc. |
Polypropylene Big Bag FIBC Open Top Duffle Top and Custom Printing for Filling Needs
| Certificates: | ISO, SGS, Etc. |
|---|---|
| Lifting Capacity: | 500-2500kg |
| Coating: | UV Resistant |
UV Resistant Coating Fibc Bulk Bag for Polypropylene Material in Customized Sizes
| Certificates: | ISO, SGS, Etc. |
|---|---|
| Liner Material: | PE/PP |
| Label: | Yes |

