ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ high capacity jumbo bag ] การจับคู่ 216 ผลิตภัณฑ์.
ถุงยัมโบ PVC ที่สามารถนําไปใช้ใหม่ได้ขนาดใหญ่ สําหรับการเก็บวัสดุ
| วัสดุ: | PVC |
|---|---|
| สไตล์การยก: | รถยก |
| สไตล์ด้านล่าง: | ก้นแบน |
Blue Sift - Proofing Big Bag FIBC PP Woven ถุงจัมโบ้ทรงกลมก้นเหลี่ยม
| พิมพ์: | มากสุดสามสีในหนึ่งแผง |
|---|---|
| ความจุ: | 1000กก |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
กระเป๋าสะพายไฟแบบแอนติสแตติก Jumbo Bags with Baffle สําหรับการเก็บรักษาที่มีประสิทธิภาพและปลอดภัย - ประเภท D
| ชื่อสินค้า: | กระเป๋าสะพายสินค้าที่ไม่สามารถบดลงได้ |
|---|---|
| ขนาด: | 35x35x50นิ้ว |
| คุณสมบัติต่อต้านสแตติก: | ใช่ |
100% Pure PP Jumbo Bags Bag Fibcs for Industrial Transport Using
| material: | PP |
|---|---|
| Product name: | bulk bag |
| capacity: | 2205lbs |
100% Pure PP Open Top and Flat Bottom Big Bag/Jumbo Bag / FIBC
| material: | PP |
|---|---|
| Product name: | bulk bag |
| capacity: | 2205lbs |
ก้อนน้ำมันดินถ่านหินถุงจัมโบ้ 2200 ปอนด์พร้อมมุมไขว้หรือมุม
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2200 ปอนด์ |
FIBC FIBC FIBC FIBC คอนเทนเนอร์ขนาดกลางแบบยืดหยุ่นได้/ ถุงจัมโบ้ทอ PP ความจุ 1,000 กก
| พิมพ์: | มีหรือไม่มี |
|---|---|
| ความจุ: | 1000กก |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
เปิดถุงจัมโบ้สีขาวด้านบนพร้อมขอบด้านบนสำหรับบรรจุสินค้าเกษตร
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2205 ปอนด์ |
100% New Virgin PP Woven Big Bag, Jumbo Bag FIBC for Cement, Lime, Salt, Iron Ore, Silica
| print: | with or no |
|---|---|
| capacity: | 1000kg |
| safety ratio: | 5:1 |
3300lbs ผ้าโพลีโพรพิลีนป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ PP สีขาวถุงจัมโบ้นำไฟฟ้า
| ความจุ: | 3300lbs |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
| ใบรับรอง: | NEL/SGS |

