ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ high capacity jumbo bag ] การจับคู่ 221 ผลิตภัณฑ์.
กระเป๋า Fibc สีฟ้า สูตรบรรจุสินค้าขนาดใหญ่ที่ทนทาน สําหรับความต้องการของธุรกิจของคุณ
| วัสดุ: | โพรพิลีน |
|---|---|
| ป้องกันรังสียูวี: | ใช่ |
| ขนาด: | 35x35x50นิ้ว |
ถุงเก็บจัมโบ้ทรงลูกบาศก์ FIBC สำหรับผงเคมีแบบแป้งคาร์บอน
| ชื่อสินค้า: | กระเป๋าทำให้ยุ่งเหยิง |
|---|---|
| วัสดุ: | PP บริสุทธิ์ 100% |
| มาตรฐาน UV: | ASTM G 154-00 |
ถุงจัมโบ้ Fibc จำนวนมากที่ยืดหยุ่นได้ของ Virgin ทอ
| ความจุ: | 3300lbs |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
| ใบรับรอง: | NEL/SGS |
กระเป๋าใหญ่ FIBC สูตรบรรจุที่สมบูรณ์แบบสําหรับสินค้าภาระหนักและความจุสูง
| ป้องกันรังสียูวี: | ใช่ |
|---|---|
| การใช้งาน: | การขนส่งและการจัดเก็บวัสดุเทกอง |
| ตัวเลือกยอดนิยม: | เติมพวย |
SGS Iris Discharge Spout 5.5OZ Coated PP Jumbo Fibc Bulk Bags
| ความจุ: | 3300lbs |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
| ใบรับรอง: | NEL / SGS |
ถุงลามิเนต BOPP ขนาดใหญ่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าลามิเนต BOPP |
|---|---|
| วัสดุ: | ฟิล์มพิมพ์ BOPP บวก PP |
| สี: | 6 สีสำหรับฟิล์ม BOPP |
FIBC BOPP กระเป๋าสะพาย
| ชื่อสินค้า: | กระเป๋าลามิเนตบอปป์ |
|---|---|
| วัสดุ: | Bopp Printed Film Plus PP |
| สี: | 6 สีสำหรับฟิล์ม bopp |
ยูวีได้รับการปฏิบัติต่อต้านการกลั่นกรองถุงอาหารเกรดใหญ่ขนาดใหญ่ FIBC หนึ่งตันกำลังการผลิต
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่เกรดอาหาร |
| ใบรับรอง: | SGS/CPTC |
สีขาวดำจำนวนมากอาหารเกรด FIBC ถุงใหญ่ช่องระบายความร้อน Pp ทอกระเป๋า
| วัสดุ: | PP |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่ |
| ความจุ: | 2205lbs |
วัสดุ PP อุตสาหกรรมอาหารเกรด FIBC ถุงใหญ่สำหรับข้าว / แป้ง / อาหาร
| วัสดุ: | PP |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่เกรดอาหาร |
| ความจุ: | 2200lbs |

