ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ high capacity jumbo bag ] การจับคู่ 221 ผลิตภัณฑ์.
หัวจ่ายแบบเปิดด้านบน 4 ห่วงแบบไขว้มุม ถุงใหญ่ ถุงจัมโบ้ FIBC
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2205 ปอนด์ |
120CFT 3 "Corner Loops Big Bag FIBC Jumbo Bags Uncoated With PE Liner
| วัสดุ: | PP |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2200lbs |
PP Woven Big Bulk Big Bag FIBC for Rice and food grade Jumbo bag
| print: | with or no |
|---|---|
| capacity: | 1000kg |
| safety ratio: | 5:1 |
เกรดอาหารที่มีความยืดหยุ่นระดับกลางภาชนะบรรจุ PP ทอถุงจัมโบ้ FIBC
| ชื่อสินค้า: | กระเป๋าทรงกลม |
|---|---|
| ขนาดด้านล่าง: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', |
| สี: | ดำ, ขาว, น้ำเงิน |
ซุปเปอร์กระสอบ 1 ตัน Fibc ถุงจัมโบ้ใหญ่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่ ถุงใหญ่ |
|---|---|
| ความสามารถ: | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
| วัสดุ: | โพรพิลีนบริสุทธิ์ 100% |
Anti Sift Anti Static Jumbo Bags Chemicals Industry Standard
| Anti-Static: | Yes |
|---|---|
| Weight Capacity: | Customizable |
| Uv Protection: | Yes |
3000LBS ถุงใหญ่ 1 ตัน ถุงยัมโบ้ สําหรับการใช้งานอุตสาหกรรมภาระหนัก
| ป้องกันฝุ่น: | ใช่ |
|---|---|
| วัสดุ: | โพรพิลีน |
| ขนาด: | 90x90x100ซม. |
Chemicals Industry PP Jumbo Bags with Anti Sift Feature
| Uv Resistant: | Yes |
|---|---|
| Material: | Polypropylene |
| Color: | White |
2205 Lbs Capacity Anti Static Baffle Jumbo Bag for Heavy Duty Storage
| Lifting Capacity: | 1000kg |
|---|---|
| Moistureproof: | Yes |
| Color: | White |
Big Bag FIBC with 2 Lifting Loops and 500-2500kg Lifting Capacity Made from Durable Polypropylene
| MOQ: | 500pcs |
|---|---|
| Certificates: | ISO, SGS, Etc. |
| Lifting Capacity: | 500-2500kg |

