ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ high capacity jumbo bag ] การจับคู่ 221 ผลิตภัณฑ์.
2200LBS U-Panel ทราย / ซีเมนต์ / ดิน ถุงจัมโบ้ FIBC , 5-1 Safety Factor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าแผง U |
|---|---|
| การรักษา: | รักษาด้วยรังสียูวี |
| สี: | สีขาว |
ผ้า PP สีเทา 1000KGS ถุงจัมโบ้ขนาดใหญ่ 4 แผงสำหรับเก็บเมล็ดพันธุ์ขนส่ง
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2200lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
ถุงลามิเนต BOPP U-panel, ถุงจัมโบ้ PP ด้านในมีห่วงคล้องมุม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงลามิเนต BOPP U-panel |
|---|---|
| วัสดุ: | ฟิล์มพิมพ์ BOPP บวก PP |
| สี: | 6 สีสำหรับฟิล์ม BOPP |
กระเป๋าลามิเนต BOPP แบบสี่แผงพร้อมห่วงคล้องมุมแบบข้าม, ถุงจัมโบ้โพรพิลีน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าลามิเนต BOPP 4 แผง |
|---|---|
| วัสดุ: | ฟิล์มพิมพ์ BOPP บวก PP |
| สี: | 6 สีสำหรับฟิล์ม BOPP |
CPTC เต็มเปิดด้านบน 500KG Pp ถุงขยะ Fibc ถุงจัมโบ้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UN กระเป๋าใบใหญ่ |
|---|---|
| วัสดุ: | PP บริสุทธิ์ 100% |
| ยูวีทรีทเม้นท์: | มาตรฐาน ASTM G 154-00 |
2000kgs Ventilated Multifunctional UN กระเป๋าใบใหญ่พร้อมพิมพ์
| วัสดุ: | บริสุทธิ์ 100% pp |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าใบใหญ่พร้อมใบรับรอง UN |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 6:1 |
FIBC ถุงใหญ่ก้นสี่เหลี่ยมจัมโบ้ความจุ 1,000 กก. พร้อมมุมกากบาทครึ่งตัว
| พิมพ์: | มากที่สุดสามสีในแผงเดียว |
|---|---|
| ความจุ: | 1000kg |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
ถุงจัมโบ้ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ชนิด PE สีน้ำเงิน D-Sift ถุงป้องกันไฟฟ้าสถิตสำหรับผงเคมี
| สี: | สีน้ำเงิน |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
| ชื่อสินค้า: | กระเป๋าจัมโบ้แบบ Type-D |
UV ได้รับการรักษา 100% เวอร์จิน PP ถุงจัมโบ้ U- แผงสำหรับปูนซีเมนต์ / บรรจุแร่
| ชื่อสินค้า: | ถุงจัมโบ้ U-panel |
|---|---|
| ลูป: | ลูปมุม |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
จัมโบ้อาหารเกรด FIBC ข้ามมุมเป็นกลุ่มใหญ่ถุงปูนซีเมนต์นำไฟฟ้า
| วัสดุ: | PP |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่ |
| ความจุ: | 2205lbs |

