ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ high capacity jumbo bag ] การจับคู่ 221 ผลิตภัณฑ์.
ถุงทำให้ยุ่งเหยิงแบบ 4 แผง, ถุงอุตสาหกรรมจำนวน 1 ตันพร้อมสายฟิลเลอร์
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2200lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
ถุงพลาสติกโพลีโพรพิลีนแผ่นกั้นจำนวน 4 แผง 850KGS สำหรับใส่แป้ง
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 1870lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
1000KGS สูง 4 แผงถุงยุ่งเหยิง 100% บริสุทธิ์ PP สำหรับเม็ดบรรจุ
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2200lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
ผงบรรจุแผงยุ่งเหยิงถุง 1000KGS ของ 100% บริสุทธิ์ PP ผ้าสีเขียว
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2200lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
ถุงใหญ่ 4 แผงขนาดใหญ่พร้อมสายรัดสตีวีดอร์สำหรับการบรรจุถั่วเหลือง / เมล็ด
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2200lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
500 กิโลกรัม TYPE C ถุงนำยุ่งเหยิงขนาดใหญ่ groundable สำหรับสินค้าไวไฟแห้ง
| ความจุ: | 500 กก. |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
| ใบรับรอง: | NEL / เอสจีเอ |
สีดำ PP ทอถุงทำให้ยุ่งเหยิง / Q กระเป๋า FIBC สำหรับผงแป้ง carbons เคมีผง
| ชื่อสินค้า: | กระเป๋าสะพาย |
|---|---|
| วัสดุ: | PP บริสุทธิ์ 100% |
| มาตรฐานยูวี: | ASTM G 154-00 |
FIBC สีขาวเกรดอาหาร 2200 ปอนด์ถุงหนึ่งตันเคลือบด้วย PE Liner
| สี: | ขาว |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ถุงอาหารเกรดใหญ่ |
| ใบรับรอง: | เอสจีเอ / CPTC |
FIBC อาหารเกรดด้านล่างแบน Fibc ถุงใหญ่ที่มีการเติมพวย
| ชื่อสินค้า: | ถุงอาหารเกรดใหญ่ |
|---|---|
| มาตรฐาน UV: | ASTM G 154-00 |
| สี: | ขาว |

