ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ high capacity jumbo bag ] การจับคู่ 221 ผลิตภัณฑ์.
ถุง PP ถุงใหญ่นำไฟฟ้า 1 ตัน ถุงซุปเปอร์กระสอบขนาดใหญ่ ถุงใหญ่จัมโบ้
| ความจุ: | 1320lbs |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
| ใบรับรอง: | NEL/SGS |
PP Fabric Baffle Bag - 2205 Lbs Capacity for Industrial
| Printing: | Customized |
|---|---|
| Color: | Customized |
| Name: | PP Fabric 4 Panel Baffle Bag |
Cross Corner 2205 Lbs Baffle Bag for Heavy Duty Industrial Applications
| การพิมพ์: | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ชื่อ: | กระเป๋าสะพายกระเป๋า PP Fabric 4 |
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
4400lbs Baffle Anti Static Bags for Chemicals - Efficient and Reliable
| ชื่อสินค้า: | กระเป๋าสะพายสินค้าที่ไม่สามารถบดลงได้ |
|---|---|
| คุณสมบัติต่อต้านสแตติก: | ใช่ |
| สไตล์การยก: | 4 วงกลมมุม |
Virgin Polypropylene 35X35 "FIBC Food Grade Jumbo Bulk Bags
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | FIBC ทรงกลมกระเป๋าใบใหญ่ |
|---|---|
| ความจุ: | 2200lbs |
| ตัวเลือกขนาด: | 35 * 35 '' |
ถุง PP ทอกระสอบขนาดใหญ่ 1000 กก. โลโก้ที่กำหนดเอง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่นำไฟฟ้าลงกราวด์ |
|---|---|
| ความสามารถ: | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
| วัสดุ: | ผ้า PP ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
ถุงใหญ่นำไฟฟ้าขนาดใหญ่ 1 ตันพร้อมซับ HDPE
| ใบรับรอง: | NEL/SGS |
|---|---|
| ลักษณะเฉพาะ: | ระบายอากาศได้ |
| วัสดุ: | โพรพิลีน 100% |
FIBC ถุงใหญ่ลงดินได้สำหรับการขนส่ง
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| ตัวเลือกขนาด: | 35*35'', 37*37'',39*39'' |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 และ 6:1 |
FIBC ข้ามมุม Conductive ถุงปูนซิเมนต์ถุง 3000 LBS ที่กำหนดเองได้รับการออกแบบ
| วัสดุ: | pp |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ถุงจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2205lbs |
สายดิน PP FIBC ถุงใหญ่เก็บเป็นสื่อกระแสไฟฟ้าสีขาว 2205lbs
| ใบรับรอง: | NEL / เอสจีเอ |
|---|---|
| การประมวลผล: | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ต่อต้านการกลั่นกรอง |
| วัสดุ: | ผ้า pp ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |

