ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ high capacity jumbo bag ] การจับคู่ 221 ผลิตภัณฑ์.
PP FIBC กระเป๋า 1 ตัน ที่เคลือบและไม่เคลือบสําหรับการขนส่ง ADR RID และ IMDG
| พิมพ์: | มีหรือไม่มี |
|---|---|
| ความจุ: | 1000กก |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
ADR Virgin PP ทอถุงใหญ่ UN, U แผง Fibc Big Bag
| พิมพ์: | มีหรือไม่มี |
|---|---|
| ความจุ: | 1000kg |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
โลโก้ที่กำหนดเองถุงใหญ่โพลีโพรพีลีนนำไฟฟ้าด้านล่างท่อด้านล่าง
| ความจุ: | 1320lbs |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
| ใบรับรอง: | NEL/SGS |
กระเป๋าขนาดใหญ่ที่นําไฟฟ้า การแก้ไขที่สมบูรณ์แบบสําหรับการจัดการและการเก็บของที่นําไฟฟ้า
| การกระจายตัวแบบคงที่: | ใช่ |
|---|---|
| ประเภท: | แผงตัวยู |
| ความสามารถในการนํา: | สื่อกระแสไฟฟ้า |
กระเป๋าสะพายสินค้าที่ทนต่อสารเคมีและกันสแตติก พร้อมการออกแบบกระเป๋าสะพายสินค้าขนาด 1000 กิโลกรัม
| สไตล์การเติม: | เปิดด้านบน |
|---|---|
| วัสดุ: | โพรพิลีน |
| สไตล์การปล่อย: | ก้นแบน |
Food Grade Big Bag FIBC Jumbo Size for Storage and Transportation
| น้ําหนัก: | 1.5กก |
|---|---|
| ตัวเลือกยอดนิยม: | เติมพวย |
| สามารถปรับแต่งได้: | ใช่ |
Anti Static Baffle Bag for Secure and Damage-Free Seeds Transportation
| ลูปมุม: | 4 |
|---|---|
| ป้องกันความชื้น: | ใช่ |
| กันฝุ่น: | ใช่ |
กระเป๋าขนาดใหญ่ที่นําไฟฟ้า การแก้ไขที่สมบูรณ์แบบสําหรับการจัดการและการเก็บของที่นําไฟฟ้า
| การกระจายตัวแบบคงที่: | ใช่ |
|---|---|
| ประเภท: | แผงตัวยู |
| ความสามารถในการนํา: | สื่อกระแสไฟฟ้า |
กระเป๋าบรรจุกระเป๋าบรรจุกระเป๋าบรรจุกระเป๋า 39*39 ขนาดด้านล่าง
| Size: | Customized |
|---|---|
| Treatment: | UV Treated |
| Bottom Closure: | Flat Or With Discharge Spout |
Customized Conductive Big Bag for Maximum Protection and Durability
| Static Dissipation: | Yes |
|---|---|
| Capacity: | 4400lbs |
| Lifting Style: | Forklift |

