ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ 4 panel fibc bulk bag ] การจับคู่ 210 ผลิตภัณฑ์.
FIBC นำไฟฟ้าที่ปิดผนึกด้านล่าง 1320LBS, ถุงขยะที่ไม่ผ่านการรับรอง
| ความจุ: | 1320lbs |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
| ใบรับรอง: | NEL/SGS |
35x35 "Chemical UN Big Bag / PP ถุงขยะ / FIBC สำหรับสินค้าอันตราย
| ชื่อสินค้า: | ถุงกรวดหนึ่งตัน |
|---|---|
| ความจุ: | สูงถึง 2,200 ปอนด์ |
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
ปุ๋ย Fibc พกถุง 1,000 กก. สำหรับวัสดุก่อสร้างทราย
| แอปพลิเคชัน: | กระเป๋าถือ |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
| ใบรับรอง: | NEL/SGS |
การจัดเก็บสีย้อมผลิตภัณฑ์เคมีที่ติดไฟได้ FIBC ถุงจัมโบ้นำไฟฟ้า
| ความจุ: | 500kgs |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ต่อสายดินถุงใหญ่ |
Customized Conductive Big Bag for Maximum Protection and Durability
| Static Dissipation: | Yes |
|---|---|
| Capacity: | 4400lbs |
| Lifting Style: | Forklift |
ถุงใหญ่เป็นสื่อกระแสไฟฟ้าขนาดใหญ่สี่แผง 600 กก. ถุงใหญ่สีขาวโพรพิลีน
| ความจุ: | 600KG |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
| ใบรับรอง: | NEL/SGS |
ถุงใหญ่สีขาวนำไฟฟ้า, ถุงใหญ่ Fibc ป้องกันการเผาไหม้และการระเบิด
| ความจุ: | 800 กก. |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
| ใบรับรอง: | NEL / เอสจีเอ |
PE Film 4 Panel Bulk Shipping Container Liners UV ได้รับการรักษา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋า4แผง |
|---|---|
| ขนาดด้านล่าง: | 35*35'', 36*36'', 39*39", |
| สี: | ขาว, น้ำเงิน, |
U แผง Fibc กระเป๋าผ้าใบกันน้ำ Tote PP ทอกระสอบ
| ก่อสร้าง: | หนังสือเวียน |
|---|---|
| ความจุ: | 2200lbs ถึง 3000lbs |
| ทรีทเม้นท์ยูวี: | ASTM G 154-00 |
ถุงโพลีโพรพิลีนระบายอากาศขนาด 2 ตันระบายอากาศได้
| กำลังโหลดน้ำหนัก: | 2ตัน |
|---|---|
| ตัวเลือกด้านล่าง (ปล่อย): | ก้นแบน |
| วัสดุ: | ผ้า PP ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |

