ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ 4 panel fibc bulk bag ] การจับคู่ 210 ผลิตภัณฑ์.
สีขาวสีดำสีเทาสหประชาชาติกระเป๋า 4 บิ๊กสีที่มากที่สุดในหนึ่งพิมพ์ด้านข้าง
| วัสดุ: | PP |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่ |
| ความจุ: | 2205lbs |
1000KGS สูง 4 แผงถุงยุ่งเหยิง 100% บริสุทธิ์ PP สำหรับเม็ดบรรจุ
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2200lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
Type D Fibc CROHMIQ สีน้ำเงิน / ขาวสำหรับการขนส่งผงเคมี
| ชื่อสินค้า: | break |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้า CROHMIQ |
| สี: | CROHMIQ สีน้ำเงินหรือสีขาว |
Cross Corner 2205 Lbs Baffle Fibc - Durable Heavy Duty Bulk Bag for Industrial
| Material: | PP Fabric |
|---|---|
| Panel: | 4 Panel |
| Liner: | Customized |
สีขาว 2200LBS Polypropylene Jumbo Bulk Big Bag FIBC
| วัสดุ: | PP |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2200lbs |
สีขาวดำจำนวนมากอาหารเกรด FIBC ถุงใหญ่ช่องระบายความร้อน Pp ทอกระเป๋า
| วัสดุ: | PP |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่ |
| ความจุ: | 2205lbs |
FIBC ข้ามมุม Conductive ถุงปูนซิเมนต์ถุง 3000 LBS ที่กำหนดเองได้รับการออกแบบ
| วัสดุ: | pp |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ถุงจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2205lbs |
จัมโบ้อาหารเกรด FIBC ข้ามมุมเป็นกลุ่มใหญ่ถุงปูนซีเมนต์นำไฟฟ้า
| วัสดุ: | PP |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่ |
| ความจุ: | 2205lbs |
100% Pure PP Jumbo Bags Bag Fibcs for Industrial Transport Using
| material: | PP |
|---|---|
| Product name: | bulk bag |
| capacity: | 2205lbs |

