ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ 4 panel fibc bulk bag ] การจับคู่ 210 ผลิตภัณฑ์.
โพลีโพรพิลีน 600 กก. ถุงใหญ่สหประชาชาติ
| พิมพ์: | มีหรือไม่มี |
|---|---|
| ความจุ: | 600 กก. |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
4 ลูป UN Certified 600kg Pp Fibc Bags with Flat Bottoms
| พิมพ์: | มีหรือไม่มี |
|---|---|
| ความจุ: | 600กก. |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 6:1 |
100% New Virgin PP Woven Big Bag, Jumbo Bag FIBC for Cement, Lime, Salt, Iron Ore, Silica
| print: | with or no |
|---|---|
| capacity: | 1000kg |
| safety ratio: | 5:1 |
ถุงจัมโบ้ PP ขนาด 1 ตันสีขาว / ดำพร้อมความเสถียรของ UV 90x90x120 ซม
| ชื่อสินค้า: | กระเป๋า Upanel |
|---|---|
| ขนาดด้านล่าง: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", |
| สี: | ขาว, น้ำเงิน, ดำ |
FIBC สีขาวเกรดอาหารอุตสาหกรรมถุงใหญ่สี่แผงสำหรับข้าว / แป้ง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่เกรดอาหาร |
|---|---|
| มาตรฐานยูวี: | ASTM G 154-00 |
| สี: | สีขาว |
ถุงจัมโบ้ขนาด 1,000 กก. เกรดอาหาร FIBC พร้อมเคลือบ UV ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่เกรดอาหาร |
| ใบรับรอง: | SGS/CPTC |
PP โพรพิลีนขนาดใหญ่£ 3000 สีขาวเกรดอาหาร FIBC / ถุง 1 ตัน
| ความจุ: | มากถึง 4400lbs |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่เกรดอาหาร |
| ใบรับรอง: | SGS/CPTC |
Polypropylene Big Bag Food เกรด FIBC UV ผ่านการบำบัดสำหรับอุตสาหกรรมอาหาร
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่เกรดอาหาร |
| วัสดุ: | PP บริสุทธิ์ 100% |
เกรดอาหารที่กำหนดเอง FIBC U - แผงด้วยวัสดุ PP บริสุทธิ์ 100%
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
|---|---|
| ความจุ: | 750 กก. |
| วัสดุ: | PP บริสุทธิ์ 100% |

