ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ 4 panel fibc bulk bag ] การจับคู่ 210 ผลิตภัณฑ์.
FIBC สีขาวเกรดอาหาร 2200 ปอนด์ถุงหนึ่งตันเคลือบด้วย PE Liner
| สี: | ขาว |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | ถุงอาหารเกรดใหญ่ |
| ใบรับรอง: | เอสจีเอ / CPTC |
สายดิน PP FIBC ถุงใหญ่เก็บเป็นสื่อกระแสไฟฟ้าสีขาว 2205lbs
| ใบรับรอง: | NEL / เอสจีเอ |
|---|---|
| การประมวลผล: | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ต่อต้านการกลั่นกรอง |
| วัสดุ: | ผ้า pp ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
อุตสาหกรรมอาหารบรรจุภัณฑ์ที่มีความยืดหยุ่นระดับกลาง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่เกรดอาหาร |
|---|---|
| สี: | สีขาว |
| วัสดุ: | 100% PP |
สีเบจ Circular 1 ตัน Food Grade FIBC พร้อมสอง handlings UV รักษา
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่เกรดอาหาร |
| ใบรับรอง: | SGS/CPTC |
ถุง PP ถุงใหญ่นำไฟฟ้า 1 ตัน ถุงซุปเปอร์กระสอบขนาดใหญ่ ถุงใหญ่จัมโบ้
| ความจุ: | 1320lbs |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
| ใบรับรอง: | NEL/SGS |
ไฟเบอร์นำไฟฟ้า NEL / เอสจีเอประเภทถุง C, ถุงป้องกันไฟฟ้าสถิตย์สินค้าไวไฟบรรจุเป็นกลุ่ม
| ความจุ: | 3300lbs |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
| ใบรับรอง: | NEL / เอสจีเอ |
ถุงใหญ่ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ Baffle ถุงป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ขนาดใหญ่ด้วยวัสดุผ้า Pp
| ใบรับรอง: | NEL / เอสจีเอ |
|---|---|
| การประมวลผล: | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ต่อต้านการกลั่นกรอง |
| วัสดุ: | ผ้า pp ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
2205 Lbs 4 Panel Cross Corner Baffle Bag for Heavy Duty
| Stitching: | Reinforced |
|---|---|
| Zipper: | Customized |
| Usage: | Packaging |
Conductive Fibc Bulk Big Jumbo ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ 1000 กก. 1200 กก. สำหรับบรรจุภัณฑ์เคมี
| กำลังโหลดน้ำหนัก: | 2ตัน |
|---|---|
| ตัวเลือกด้านล่าง (ปล่อย): | ก้นแบน |
| วัสดุ: | ผ้า PP ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
สีขาว 39x39 "4400lbs ถุงใหญ่นำไฟฟ้าสำหรับวัสดุไวไฟ
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงนำไฟฟ้าประเภท C |
|---|---|
| ขนาดด้านล่าง: | 39 * 39 ", 41 * 41 '' |
| สี: | สีขาว |

