ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ 4 panel fibc bulk bag ] การจับคู่ 210 ผลิตภัณฑ์.
100% Pure PP Big Bag/ Baffle Bag/ Q Bag/ FIBC/ Jumbo bag for shipment
| วัสดุ: | PP |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2205 ปอนด์ |
Virgin PP 4 แผงถุงยุ่งเหยิงสำหรับการขนส่ง / การจัดเก็บสินค้าจำนวนมาก
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2860lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
ถุงทำให้ยุ่งเหยิงแบบ 4 แผง, ถุงอุตสาหกรรมจำนวน 1 ตันพร้อมสายฟิลเลอร์
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2200lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
PP โพรพิลีน 1250KGS ถุงแผงยุ่งเหยิง 4 แผงสำหรับการขนส่ง / การเก็บรักษาเมล็ด
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2750lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
ถุงพลาสติกโพลีโพรพิลีนแผ่นกั้นจำนวน 4 แผง 850KGS สำหรับใส่แป้ง
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 1870lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
ผงบรรจุแผงยุ่งเหยิงถุง 1000KGS ของ 100% บริสุทธิ์ PP ผ้าสีเขียว
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2200lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
ถุงใหญ่ 4 แผงขนาดใหญ่พร้อมสายรัดสตีวีดอร์สำหรับการบรรจุถั่วเหลือง / เมล็ด
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2200lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
ถุงยุ่งเหยิง 1250KGS 4 แผง
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2750lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
ผ้าโพลีโพรพิลีนระบายอากาศถุงจำนวนมาก, ถุงต้นหอมผัก
| ชื่อสินค้า: | ช่องระบายความร้อนถุงจำนวนมาก |
|---|---|
| วัสดุ: | PP บริสุทธิ์ 100% |
| รักษาด้วยรังสียูวี: | มาตรฐาน ASTM G 154-00 |

