ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ conical bottom bulk bag ] การจับคู่ 137 ผลิตภัณฑ์.
Jumbo 2205lbs PP ถุงบรรจุภัณฑ์ขนาดกลางที่มีความยืดหยุ่น
| วัสดุ: | PP |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2205 ปอนด์ |
100% Pure PP Big Bag/ Baffle Bag/ Q Bag/ FIBC/ Jumbo bag for shipment
| วัสดุ: | PP |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2205 ปอนด์ |
น้ำมันดินถ่านหินก้อนถุงใหญ่ FIBC 2200LBS พร้อมมุมข้ามหรือมุมลูป
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2200 ปอนด์ |
ก้อนน้ำมันดินถ่านหินถุงจัมโบ้ 2200 ปอนด์พร้อมมุมไขว้หรือมุม
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2200 ปอนด์ |
100% Pure PP Jumbo Bags Bag Fibcs for Industrial Transport Using
| material: | PP |
|---|---|
| Product name: | bulk bag |
| capacity: | 2205lbs |
เปิดถุงจัมโบ้สีขาวด้านบนพร้อมขอบด้านบนสำหรับบรรจุสินค้าเกษตร
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2205 ปอนด์ |
หัวจ่ายแบบเปิดด้านบน 4 ห่วงแบบไขว้มุม ถุงใหญ่ ถุงจัมโบ้ FIBC
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2205 ปอนด์ |
120CFT 3 "Corner Loops Big Bag FIBC Jumbo Bags Uncoated With PE Liner
| วัสดุ: | PP |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2200lbs |
Conductive Fibc Bulk Big Jumbo ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ 1000 กก. 1200 กก. สำหรับบรรจุภัณฑ์เคมี
| กำลังโหลดน้ำหนัก: | 2ตัน |
|---|---|
| ตัวเลือกด้านล่าง (ปล่อย): | ก้นแบน |
| วัสดุ: | ผ้า PP ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
ที่มีความยืดหยุ่นเป็นกลุ่มภาชนะ 1.5 ตันถุงยุ่งเหยิงใหญ่สำหรับถั่วเหลือง / เมล็ด
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 3300lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |

