ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ conical bottom bulk bag ] การจับคู่ 137 ผลิตภัณฑ์.
ถุงบรรจุสินค้าขนาดใหญ่ FIBC เกรดอาหาร พร้อมก้นกรวย ความจุ 2205 ปอนด์
| Bottom Option: | Discharge Spout, Flat Bottom, Conical Bottom |
|---|---|
| Top Option: | Filling Spout, Duffle Top, Open Top |
| Sf: | 5:1, 6:1, |
สินค้าอาหาร FIBC กระเป๋าสะพายของกลางที่มีการรักษาด้วย UV ASTM G 154-00
| Bottom Option: | Discharge Spout, Flat Bottom, Conical Bottom |
|---|---|
| Feature: | Food Grade |
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
เกรดอาหาร FIBC กระเป๋าด้านล่างทรงโคลน 2205lbs UV ASTM G154-00
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Lifting Loops: | 2, 4, 6 |
| Capacity: | 2205lbs |
ถุงขนาดใหญ่ FIBC สำหรับอาหารเกรด มาตรฐาน UV ASTM G 154-00 ทำจากโพลีโพรพิลีนบริสุทธิ์ 100%
| Swl: | 500kg, 1000kg, 1500kg |
|---|---|
| Feature: | Food Grade |
| Bottom Size: | 35*35’’, 36*36’’, |
PP สีขาวทอถุงใหญ่ FIBC ถุงใหญ่เป็นกระสอบ 35 '' X 35 '' X 47 ''
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2205 ปอนด์ |
FIBC 2205 Lbs กระเป๋าจำนวนมากถุงบรรจุภัณฑ์ที่มีความยืดหยุ่นนวัตกรรมการออกแบบตัวท่อ
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2205 ปอนด์ |
สารเคมีใหม่วัสดุ PP ถุงใหญ่ FIBC Ton Bulk Bag 2205lbs
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2205 ปอนด์ |
ความปลอดภัยถุงใหญ่สีน้ำเงิน / ขาว / ดำ FIBC, UV ได้รับการรักษา 2200 LBS Fibc ถุงจำนวนมาก
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2200 ปอนด์ |
FIBC กระเป๋าขยะทรงกลมแบบไขว้เข้ามุมพร้อมกระโปรงด้านบนสำหรับผงเหล็ก
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2200 ปอนด์ |
CPTC 2200LBS PP Bulk Bags ตัวท่อพร้อมรางจ่าย
| วัสดุ: | PP |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2200lbs |

