ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ conical bottom bulk bag ] การจับคู่ 137 ผลิตภัณฑ์.
ถุงขยะแบบป้องกันไฟฟ้าสถิตขนาด 1,000 กก. Un Rated ปรับแต่งด้านล่าง
| ตัวเลือกด้านล่าง (ปล่อย): | กำหนดเอง |
|---|---|
| กำลังโหลดน้ำหนัก: | 500-3000กก. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | บริสุทธิ์ 100% pp |
ถุงผ้าทอ PP ลามิเนตที่ผ่านการรับรอง 1,000 กก
| วัสดุ: | ทอ PP |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าใบใหญ่พร้อมใบรับรอง UN |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
ถุงขยะโพลีโพรพิลีนเคลือบ UV ขนาดใหญ่แผงตัว U สีเทาพร้อม PE Liner
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าแผง U |
|---|---|
| การรักษา: | รักษาด้วยรังสียูวี |
| สี: | สีเทา |
2200lbs การจัดเก็บสินค้าอันตราย UN Bulk Bags บรรจุภัณฑ์ที่มีความยืดหยุ่นระดับกลาง
| รักษาด้วยรังสียูวี: | มาตรฐาน ASTM G 154-00 |
|---|---|
| สี: | ขาว |
| พิมพ์: | มีหรือไม่มี |
อุตสาหกรรมบรรจุภัณฑ์ 1 ตันถุงจำนวนมาก, การรักษารังสียูวีที่มีความยืดหยุ่นบรรจุเป็นกลุ่มตัวกลาง Fibc
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงกลมใหญ่ |
|---|---|
| การรักษารังสียูวี: | มาตรฐาน ASTM G 154-00 |
| ใบรับรอง: | เอสจีเอ/CPTC |
การบรรจุหีบห่อสินค้าอันตรายของสหประชาชาติหนึ่งตันเป็นถุงขนาดใหญ่หนึ่งตัน
| ความจุ: | 2200lbs |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 6: 1 |
| ใบรับรอง: | เอสจีเอ / CPTC |
เกรดอาหาร FIBC กระเป๋าสะพายของกลาง 2205lbs ความจุกับ UV ASTM G 154-00
| Top Option: | Filling Spout, Duffle Top, Open Top |
|---|---|
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
| Bottom Size: | 35*35’’, 36*36’’, |
สินค้าอาหาร FIBC กระเป๋าสะสม 1000kg SWL 100x100x120cm
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| Feature: | Food Grade |
| Swl: | 500kg, 1000kg, 1500kg |
สินค้าอาหาร FIBC กระเป๋าสะพายสินค้าจํานวนมาก 1000 กิโลกรัม ความจุ 6:1
| Feature: | Food Grade |
|---|---|
| Material: | 100% Virgin Polypropylene |
| Size: | 90x90x100cm, 95x95x110cm, 100x100x120cm |
อาหารเกรด FIBC กระเป๋าสะสม 95x95x110cm เปิดสูงสุด 2205lbs ความจุ
| Feature: | Food Grade |
|---|---|
| Lifting Loops: | 2, 4, 6 |
| Type: | Food Grade |

