ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ conical bottom bulk bag ] การจับคู่ 137 ผลิตภัณฑ์.
100% Pure PP Open Top and Flat Bottom Big Bag/Jumbo Bag / FIBC
| material: | PP |
|---|---|
| Product name: | bulk bag |
| capacity: | 2205lbs |
UN One Tonne Bulk Bag สินค้าอันตรายบรรจุทรายหนึ่งตัน Big Bag
| ความจุ: | 2200 ปอนด์ |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 6:1 |
| ใบรับรอง: | เอสจีเอ/CPTC |
3000lbs Polypropylene 6OZ Un Certified Bulk Bags สำหรับ IMDG
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| พิมพ์: | มีหรือไม่มี |
| ความจุ: | 3000lbs |
CPTC เต็มเปิดด้านบน 500KG Pp ถุงขยะ Fibc ถุงจัมโบ้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UN กระเป๋าใบใหญ่ |
|---|---|
| วัสดุ: | PP บริสุทธิ์ 100% |
| ยูวีทรีทเม้นท์: | มาตรฐาน ASTM G 154-00 |
1 ตัน Virgin PP Ventilated Fibc ถุงขยะขนาดใหญ่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UN กระเป๋าใบใหญ่ |
|---|---|
| วัสดุ: | บริสุทธิ์ 100% pp |
| ทรีทเม้นท์ยูวี: | มาตรฐาน ASTM G 154-00 |
£ FIBC จำนวนมากได้รับการรับรองจากองค์การสหประชาชาติ 3000 ปอนด์ถุงโพรพิลีน 6OZ ถึง 7OZ ขนาดที่กำหนดเอง
| สี: | ขาว |
|---|---|
| พิมพ์: | มีหรือไม่มี |
| ความจุ: | 3000lbs |
U แผงอุตสาหกรรมถุง PP จำนวนมาก FIBC ถุงใหญ่ถุงใหญ่กับมุมข้ามลูป
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าแผง |
|---|---|
| ขนาดด้านล่าง: | 35*35'', 39*39'',41*41'' |
| สี: | เอสจีเอ/CPTC |
U-Panel Color Printing Big Bag, Pp Super Sacks FIBC Bulk Bag 1500kg
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าแผง U |
|---|---|
| การรักษา: | รักษาด้วยรังสียูวี |
| สี: | ขาว, ดำ, ส้ม, น้ำเงิน, |
การอนุมัติของเอสจีเอข้ามมุม FIBC ถุงใหญ่ความจุ 2,500 ปอนด์กระสอบแบบวงกลมถุงใหญ่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่กลม |
|---|---|
| ทรีทเม้นท์ยูวี: | มาตรฐาน ASTM G 154-00 |
| ห่วงยก: | คาดเข็มขัด |
1.5 ตัน 4 แผงทำให้ยุ่งเหยิงใหญ่ FIBC ถุงจำนวนมากสีฟ้า / สีส้มสำหรับการโหลด
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงกลมใหญ่ |
|---|---|
| การรักษารังสียูวี: | มาตรฐาน ASTM G 154-00 |
| ห่วงยก: | เข็มขัดอย่างเต็มที่ |

