ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ conical bottom bulk bag ] การจับคู่ 137 ผลิตภัณฑ์.
ถุงบรรจุภัณฑ์ FIBC เกรดอาหาร ความจุ 2205 ปอนด์ สำหรับขนส่งอาหาร
| Capacity: | 2205lbs |
|---|---|
| Top Option: | Filling Spout, Duffle Top, Open Top |
| Uv Standard: | ASTM G 154-00 |
สินค้าอาหาร FIBC กระเป๋าสะพายของกลางที่มีการรักษาด้วย UV ASTM G 154-00
| Material: | 100% Virgin Polypropylene |
|---|---|
| Uv Treatment: | Standard ASTM G 154-00 |
| Swl: | 500kg, 1000kg, 1500kg |
สินค้าอาหาร FIBC ถุงสับซ้อน 1000 กิโลกรัม ความจุ:
| Material: | 100% Virgin Polypropylene |
|---|---|
| Safety Ratio: | 5:1 And 6:1 |
| Uv Treatment: | Standard ASTM G 154-00 |
ถุงบรรจุสินค้าขนาดใหญ่ FIBC สำหรับอาหาร รับน้ำหนัก 2205 ปอนด์ พร้อมช่องใส่
| Capacity: | 2205lbs |
|---|---|
| Swl: | 500kg, 1000kg, 1500kg |
| Sf: | 5:1, 6:1, |
กรดอาหาร FIBC กระเป๋าสะสม 95x95x110cm ด้วยสัดส่วน 5:1 SF
| Lifting Loops: | 2, 4, 6 |
|---|---|
| Sf: | 5:1, 6:1, |
| Size: | 90x90x100cm, 95x95x110cm, 100x100x120cm |
Half Cross Corner 1T Open Top Fibc Bulk Bags ที่ได้รับการรับรองจาก UN
| วัสดุ: | โพรพิลีน |
|---|---|
| ออกแบบ: | เปิดด้านบน |
| ความจุ: | 1,000KG (1 ตัน) |
ถุงโพลีโพรพิลีนระบายอากาศขนาด 2 ตันระบายอากาศได้
| กำลังโหลดน้ำหนัก: | 2ตัน |
|---|---|
| ตัวเลือกด้านล่าง (ปล่อย): | ก้นแบน |
| วัสดุ: | ผ้า PP ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
น้ำเจาะ PP ผ้าระบายอากาศถุงขยะสำหรับแพคเกจหนึ่งตัน
| ชื่อสินค้า: | ถุงผ้าผืนใหญ่ |
|---|---|
| วัสดุ: | PP บริสุทธิ์ 100% |
| รักษาด้วยรังสียูวี: | มาตรฐาน ASTM G 154-00 |
ถุงใหญ่ใหญ่ดำ / เทา U Panel FIBC ข้ามมุมสำหรับ 1,000KGS
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2205 ปอนด์ |
ถุงปูนซีเมนต์นำไฟฟ้าขนาดจัมโบ้ 35 X 35 X 36 '' 2200 LBS พร้อมกลีบสถิติ
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2205 ปอนด์ |

