ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ conical bottom bulk bag ] การจับคู่ 137 ผลิตภัณฑ์.
ถุงใหญ่เม็ดกลม / ท่อสีขาวสำหรับดิน / แร่ / ก่อสร้าง
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงกลมใหญ่ |
|---|---|
| ตัวเลือกขนาด: | 35*35'', 37*37'',39*39'' |
| ใบรับรอง: | เอสจีเอ/CPTC |
ถุงใหญ่ FIBC สองตัน 4 ห่วง คาดเข็มขัดรีไซเคิลเพื่อสิ่งแวดล้อม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงกลมใหญ่ |
|---|---|
| การรักษารังสียูวี: | มาตรฐาน ASTM G 154-00 |
| ห่วงยก: | เข็มขัดอย่างเต็มที่ |
ถุงใหญ่กลม / ท่อ 1 ตัน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงกลมใหญ่ |
|---|---|
| การรักษารังสียูวี: | มาตรฐาน ASTM G 154-00 |
| ใบรับรอง: | เอสจีเอ/CPTC |
100% New Virgin PP Woven Big Bag, Jumbo Bag FIBC for Cement, Lime, Salt, Iron Ore, Silica
| print: | with or no |
|---|---|
| capacity: | 1000kg |
| safety ratio: | 5:1 |
ADR Virgin PP ทอถุงใหญ่ UN, U แผง Fibc Big Bag
| พิมพ์: | มีหรือไม่มี |
|---|---|
| ความจุ: | 1000kg |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
FIBC พลาสติกโพลีโพรพิลีน 1.5 ตัน Pp ทอถุงใหญ่ 1,000 กก. ถุงจัมโบ้ซุปเปอร์กระสอบ
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| พิมพ์: | มีหรือไม่มี |
| ความจุ: | 3000 ปอนด์ |
FIBC พลาสติกโพลีโพรพีลีน 1.2 ตัน Pp ทอถุงใหญ่ 1,000KG ถุงจัมโบ้เคมี
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| พิมพ์: | มีหรือไม่มี |
| ความจุ: | 3000 ปอนด์ |
Virgin PP 2750lbs ASTM G154-00 UN คอนเทนเนอร์ Fibc ถุงใหญ่สำหรับสินค้าอันตราย
| วัสดุ: | PP บริสุทธิ์ 100% |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าใบใหญ่พร้อมใบรับรอง UN |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
ถุง FIBC สำหรับอาหารเกรด ความจุ 1000 กก. โพลีโพรพิลีนบริสุทธิ์ 100%
| Usage: | Food, Chemical, Agriculture |
|---|---|
| Top Option: | Filling Spout, Duffle Top, Open Top |
| Size: | 90x90x100cm, 95x95x110cm, 100x100x120cm |
ถุง FIBC สำหรับอาหาร ขนาด 100x100x120 ซม. รับน้ำหนักได้ 2205 ปอนด์
| Top Option: | Filling Spout, Duffle Top, Open Top |
|---|---|
| Lifting Loops: | 2, 4, 6 |
| Sf: | 5:1, 6:1, |

