ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ pp fibc jumbo bags ] การจับคู่ 186 ผลิตภัณฑ์.
การขนส่งธัญพืช / เม็ดยุ่งเหยิงถุงใหญ่เล่มที่ 20 ถึง 115 ลูกบาศก์ฟุต
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 3300lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
ถุงใหญ่ 4 แผงขนาดใหญ่พร้อมสายรัดสตีวีดอร์สำหรับการบรรจุถั่วเหลือง / เมล็ด
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2200lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
ถุงยุ่งเหยิง 1250KGS 4 แผง
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2750lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
Cross Corner 2205 Lbs Baffle Bag for Heavy Duty Industrial Applications
| การพิมพ์: | ปรับแต่ง |
|---|---|
| ชื่อ: | กระเป๋าสะพายกระเป๋า PP Fabric 4 |
| ขนาด: | ปรับแต่ง |
4400lbs Blue Fibc Anti Static Bulk Bags สูตรรักษาความทนทานสําหรับการบรรจุ
| ป้องกันรังสียูวี: | ใช่ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | กระเป๋าสะพายสินค้าที่ไม่สามารถบดลงได้ |
| ขนาด: | 35x35x50นิ้ว |
1000KGS 2205 Lbs Baffle Bag - Heavy Duty Durable and Reliable
| Material: | PP Fabric |
|---|---|
| Panel: | 4 Panel |
| Logo: | Customized |
2205 Lbs 4 Panel Cross Corner Baffle Bag for Heavy Duty
| Stitching: | Reinforced |
|---|---|
| Zipper: | Customized |
| Usage: | Packaging |
FIBC ถุงใหญ่ก้นสี่เหลี่ยมจัมโบ้ความจุ 1,000 กก. พร้อมมุมกากบาทครึ่งตัว
| พิมพ์: | มากที่สุดสามสีในแผงเดียว |
|---|---|
| ความจุ: | 1000kg |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
ถุง PP ถุงใหญ่นำไฟฟ้า 1 ตัน ถุงซุปเปอร์กระสอบขนาดใหญ่ ถุงใหญ่จัมโบ้
| ความจุ: | 1320lbs |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
| ใบรับรอง: | NEL/SGS |
1000KGS Baffle Bulk Bag for Seeds 2205 Lbs Capacity
| Material: | PP Fabric |
|---|---|
| Closure: | Customized |
| Panel: | 4 Panel |

