ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ pp fibc jumbo bags ] การจับคู่ 186 ผลิตภัณฑ์.
ถุงเก็บจัมโบ้ทรงลูกบาศก์ FIBC สำหรับผงเคมีแบบแป้งคาร์บอน
| ชื่อสินค้า: | กระเป๋าทำให้ยุ่งเหยิง |
|---|---|
| วัสดุ: | PP บริสุทธิ์ 100% |
| มาตรฐาน UV: | ASTM G 154-00 |
วัสดุ PP ปกติลูกบาศก์ทำให้ยุ่งเหยิงถุง FIBC สำหรับแป้ง / คาร์บอน / ผงเคมี
| วัสดุ: | PP บริสุทธิ์ 100% |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | กระเป๋า Q |
| ความจุ: | สูงถึง 3300 ปอนด์ |
คอนเทนเนอร์กลาง ขนาดใหญ่ Fibc
| การรักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | มากถึง 3300 ปอนด์ |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
อาหารสัตว์ / แป้งพับเก็บได้แป้งยุ่งเหยิงถุงจัมโบ้ถุงพลาสติก ISO 9001 2008
| ความจุ: | 1000 กิโลกรัม |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
| สี: | สีขาว, สีเบจ |
เม็ดบรรจุการเกษตร / เม็ด FIBC ถุงใหญ่ที่มีสายรัดสตีฟดอร์
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2200lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
ถุงลามิเนต BOPP ขนาดใหญ่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าลามิเนต BOPP |
|---|---|
| วัสดุ: | ฟิล์มพิมพ์ BOPP บวก PP |
| สี: | 6 สีสำหรับฟิล์ม BOPP |
Tansportation การจัดเก็บผงแบบยืดหยุ่น Intermediate Bulk Container Fibc
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | สูงถึง 3300 ปอนด์ |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
500 กิโลกรัม TYPE C ถุงนำยุ่งเหยิงขนาดใหญ่ groundable สำหรับสินค้าไวไฟแห้ง
| ความจุ: | 500 กก. |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
| ใบรับรอง: | NEL / เอสจีเอ |
ผงบรรจุแผงยุ่งเหยิงถุง 1000KGS ของ 100% บริสุทธิ์ PP ผ้าสีเขียว
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2200lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
Virgin PP 4 แผงถุงยุ่งเหยิงสำหรับการขนส่ง / การจัดเก็บสินค้าจำนวนมาก
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2860lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |

