ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ pp fibc jumbo bags ] การจับคู่ 186 ผลิตภัณฑ์.
แป้ง / ถุงใหญ่ 1 ตันทำให้ยุ่งเหยิง, ความจุ 2200 ปอนด์ 1 ถุงจัมโบ้
| สี: | สีเหลือง |
|---|---|
| ความจุ: | 2200lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
ถุงจัมโบ้ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ชนิด PE สีน้ำเงิน D-Sift ถุงป้องกันไฟฟ้าสถิตสำหรับผงเคมี
| สี: | สีน้ำเงิน |
|---|---|
| วัสดุ: | ผ้าป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
| ชื่อสินค้า: | กระเป๋าจัมโบ้แบบ Type-D |
Jumbo 2205lbs PP ถุงบรรจุภัณฑ์ขนาดกลางที่มีความยืดหยุ่น
| วัสดุ: | PP |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2205 ปอนด์ |
FIBC ขนาดใหญ่ 600 กก. สีขาว UN สินค้าอันตรายอุตสาหกรรมถุงจัมโบ้
| วัสดุ: | PP บริสุทธิ์ 100% |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | กระเป๋าที่ได้รับการรับรองจาก UN |
| ใบรับรอง: | เอสจีเอ / CPTC |
กระเป๋า Fibc Baffle Antistatic สําหรับการเก็บของที่มีความรู้สึกและปลอดภัยอย่างมีประสิทธิภาพ
| ชื่อสินค้า: | กระเป๋าสะพายสินค้าที่ไม่สามารถบดลงได้ |
|---|---|
| สายผูกดิน: | ไม่ |
| ป้องกันความชื้น: | ใช่ |
กระเป๋าใหญ่ FIBC มี 2 ลุปยกและความจุในการยก 500-2500 กิโลกรัม ผลิตจากพอลิโปรไพเลนทนทาน
| MOQ: | 500pcs |
|---|---|
| Certificates: | ISO, SGS, Etc. |
| Lifting Capacity: | 500-2500kg |
ถุงจัมโบ้ PP ขนาด 1 ตันสีขาว / ดำพร้อมความเสถียรของ UV 90x90x120 ซม
| ชื่อสินค้า: | กระเป๋า Upanel |
|---|---|
| ขนาดด้านล่าง: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", |
| สี: | ขาว, น้ำเงิน, ดำ |
FIBC Bulk UN ถุงใหญ่สินค้าอันตรายถุงจัมโบ้ 1000 กก. ASTM G 154-00
| พิมพ์: | มีหรือไม่มี |
|---|---|
| ความจุ: | 1000กก |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
1000kg 2200lbs Heavy Duty Big Bag Jumbo FIBC Ton Bags
| การก่อสร้าง: | วงกลม |
|---|---|
| ความจุ: | 2200 ถึง 3000 ปอนด์ |
| การรักษารังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
ขนาดที่กำหนดเองถุงจัมโบ้ทอขนาดใหญ่กระสอบ Super FIBC สำหรับผลิตภัณฑ์จำนวนมาก 1,000 กิโลกรัม
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋า U-panel 1 ตัน |
|---|---|
| ลูป: | ลูปมุม |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |

