ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ pp fibc jumbo bags ] การจับคู่ 180 ผลิตภัณฑ์.
4 แผง FIBC Type C มุมข้ามถุงใหญ่ใหญ่จัมโบ้ PP 2205 ปอนด์
| วัสดุ: | PP |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่ |
| ความจุ: | 2205lbs |
FIBC ถุง Pp วัสดุตันบริสุทธิ์ 100%, ถุงจัมโบ้พลาสติกพร้อมแผ่นกั้น
| สี: | สีขาว, |
|---|---|
| วัสดุ: | พี.พี |
| การก่อสร้าง: | อัพพาเนล |
Half Cross Corner 1T Open Top Fibc Bulk Bags ที่ได้รับการรับรองจาก UN
| วัสดุ: | โพรพิลีน |
|---|---|
| ออกแบบ: | เปิดด้านบน |
| ความจุ: | 1,000KG (1 ตัน) |
สีขาวดำจำนวนมากอาหารเกรด FIBC ถุงใหญ่ช่องระบายความร้อน Pp ทอกระเป๋า
| วัสดุ: | PP |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่ |
| ความจุ: | 2205lbs |
FIBC ถุงใหญ่แผงตัว U ทรงสูง, ถุงจัมโบ้โพลีโพรพิลีนซีเมนต์เคลือบ UV
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าแผง U |
|---|---|
| การรักษา: | รักษาด้วยรังสียูวี |
| สี: | สีขาว |
ผ้า PP สีเทา 1000KGS ถุงจัมโบ้ขนาดใหญ่ 4 แผงสำหรับเก็บเมล็ดพันธุ์ขนส่ง
| รักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2200lbs |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
ถุงหิ้ว FIBC แบบวงกลมสีฟ้าสำหรับใส่อาหารสองเกรดพร้อมกับยก 4 รักษาด้วย UV
| สี: | สีน้ำเงิน |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | FIBC แบบวงกลมสองวง |
| ใบรับรอง: | เอสจีเอ / CPTC |
PP โพรพิลีนขนาดใหญ่£ 3000 สีขาวเกรดอาหาร FIBC / ถุง 1 ตัน
| ความจุ: | มากถึง 4400lbs |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่เกรดอาหาร |
| ใบรับรอง: | SGS/CPTC |
เกรดอาหารที่กำหนดเอง FIBC U - แผงด้วยวัสดุ PP บริสุทธิ์ 100%
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
|---|---|
| ความจุ: | 750 กก. |
| วัสดุ: | PP บริสุทธิ์ 100% |

