ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ pp fibc jumbo bags ] การจับคู่ 180 ผลิตภัณฑ์.
100% Pure PP Jumbo Bags Bag Fibcs for Industrial Transport Using
| material: | PP |
|---|---|
| Product name: | bulk bag |
| capacity: | 2205lbs |
ADR Virgin PP ทอถุงใหญ่ UN, U แผง Fibc Big Bag
| พิมพ์: | มีหรือไม่มี |
|---|---|
| ความจุ: | 1000kg |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
ถุงจัมโบ้ Fibc จำนวนมากที่ยืดหยุ่นได้ของ Virgin ทอ
| ความจุ: | 3300lbs |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
| ใบรับรอง: | NEL/SGS |
วัสดุ PP อุตสาหกรรมอาหารเกรด FIBC ถุงใหญ่สำหรับข้าว / แป้ง / อาหาร
| วัสดุ: | PP |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่เกรดอาหาร |
| ความจุ: | 2200lbs |
ถุงจัมโบ้ขนาด 1,000 กก. เกรดอาหาร FIBC พร้อมเคลือบ UV ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่เกรดอาหาร |
| ใบรับรอง: | SGS/CPTC |
4 Panel Baffle Jumbo Bag for Seeds Durable Reliable
| การเย็บ: | เสริม |
|---|---|
| พื้นที่: | เรียบเรียบ |
| การพิมพ์: | ปรับแต่ง |
PP Fabric Baffle Bag - 2205 Lbs Capacity for Industrial
| Printing: | Customized |
|---|---|
| Color: | Customized |
| Name: | PP Fabric 4 Panel Baffle Bag |
PP Fabric Baffle Bag with Seeds and Cross Corner
| Color: | Customized |
|---|---|
| Logo: | Customized |
| Material: | PP Fabric |
2000kgs Ventilated Multifunctional UN กระเป๋าใบใหญ่พร้อมพิมพ์
| วัสดุ: | บริสุทธิ์ 100% pp |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าใบใหญ่พร้อมใบรับรอง UN |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 6:1 |
Blue Sift - Proofing Big Bag FIBC PP Woven ถุงจัมโบ้ทรงกลมก้นเหลี่ยม
| พิมพ์: | มากสุดสามสีในหนึ่งแผง |
|---|---|
| ความจุ: | 1000กก |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |

