ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ pp fibc jumbo bags ] การจับคู่ 180 ผลิตภัณฑ์.
FIBC FIBC FIBC FIBC คอนเทนเนอร์ขนาดกลางแบบยืดหยุ่นได้/ ถุงจัมโบ้ทอ PP ความจุ 1,000 กก
| พิมพ์: | มีหรือไม่มี |
|---|---|
| ความจุ: | 1000กก |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5:1 |
เกรดอาหารที่มีความยืดหยุ่นระดับกลางภาชนะบรรจุ PP ทอถุงจัมโบ้ FIBC
| ชื่อสินค้า: | กระเป๋าทรงกลม |
|---|---|
| ขนาดด้านล่าง: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', |
| สี: | ดำ, ขาว, น้ำเงิน |
กระสอบ Pp ขนาดใหญ่ 1,000 กก. ถุงจัมโบ้ FIBC สำหรับปูนซีเมนต์
| ตัวเลือกด้านล่าง (จำหน่าย): | กำหนดเอง |
|---|---|
| กำลังโหลดน้ำหนัก: | 500-3000KG |
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | PP บริสุทธิ์ 100% |
CPTC เต็มเปิดด้านบน 500KG Pp ถุงขยะ Fibc ถุงจัมโบ้
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | UN กระเป๋าใบใหญ่ |
|---|---|
| วัสดุ: | PP บริสุทธิ์ 100% |
| ยูวีทรีทเม้นท์: | มาตรฐาน ASTM G 154-00 |
120CFT 3 "Corner Loops Big Bag FIBC Jumbo Bags Uncoated With PE Liner
| วัสดุ: | PP |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2200lbs |
2860lbs 4 Panel Food Grade Fibc Jumbo Bags 6OZ Uncoated Polypropylene
| การรักษาด้วยรังสียูวี: | ASTM G 154-00 |
|---|---|
| ความจุ: | 2860 ปอนด์ |
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
2200LBS U-Panel ทราย / ซีเมนต์ / ดิน ถุงจัมโบ้ FIBC , 5-1 Safety Factor
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าแผง U |
|---|---|
| การรักษา: | รักษาด้วยรังสียูวี |
| สี: | สีขาว |
SGS Iris Discharge Spout 5.5OZ Coated PP Jumbo Fibc Bulk Bags
| ความจุ: | 3300lbs |
|---|---|
| อัตราส่วนความปลอดภัย: | 5: 1 |
| ใบรับรอง: | NEL / SGS |
100% New Virgin PP Woven Big Bag, Jumbo Bag FIBC for Cement, Lime, Salt, Iron Ore, Silica
| print: | with or no |
|---|---|
| capacity: | 1000kg |
| safety ratio: | 5:1 |
อุตสาหกรรมกันน้ำ Pp พลาสติกทอถุงจัมโบ้ 500 กก. 1000 กก. FIBC บรรจุถุงใหญ่
| ห่วง: | 4 ลูป แข็งแรง ทนทาน |
|---|---|
| วัสดุ: | PP |
| ทรีทเม้นท์ยูวี: | ASTM G 154-00 |

