ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
คริสเราค่อนข้างมั่นใจในการมีซัพพลายเออร์ที่ทรงพลังเช่น SINOPACK -
นายฮาโตโนะรามลีฉันดีใจมากที่ได้ร่วมมือกับพวกเขา ผลิตภัณฑ์ของพวกเขามีคุณภาพดีและราคาแข่งขันค่อนข้าง และบริการระดับสูงของพวกเขาทำให้ฉันแปลกใจ
คำหลัก [ pp fibc jumbo bags ] การจับคู่ 180 ผลิตภัณฑ์.
เปิดถุงขยะขนาดใหญ่ด้านบนสำหรับบรรจุสินค้าจำนวนมาก, 500 กก. - 3000 กก. SWL
| ชื่อสินค้า: | กระเป๋า Upanel |
|---|---|
| ขนาดด้านล่าง: | 35 * 35 '', 36 * 36 '', 39 * 39 ", 40 * 40" |
| สี: | ดำ, ขาว, น้ำเงิน |
100% Pure PP Open Top and Flat Bottom Big Bag/Jumbo Bag / FIBC
| material: | PP |
|---|---|
| Product name: | bulk bag |
| capacity: | 2205lbs |
ซุปเปอร์กระสอบ 1 ตัน Fibc ถุงจัมโบ้ใหญ่
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่ ถุงใหญ่ |
|---|---|
| ความสามารถ: | ป้องกันไฟฟ้าสถิตย์ |
| วัสดุ: | โพรพิลีนบริสุทธิ์ 100% |
จัมโบ้อาหารเกรด FIBC ข้ามมุมเป็นกลุ่มใหญ่ถุงปูนซีเมนต์นำไฟฟ้า
| วัสดุ: | PP |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | ถุงใหญ่ |
| ความจุ: | 2205lbs |
SGS / CPTC ถุงจัมโบ้ PP จำนวนมากถุงใหญ่ FIBC 2200LBS สำหรับถ่านกัมมันต์
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2205 ปอนด์ |
สารเคมีใหม่วัสดุ PP ถุงใหญ่ FIBC Ton Bulk Bag 2205lbs
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2205 ปอนด์ |
ความปลอดภัยถุงใหญ่สีน้ำเงิน / ขาว / ดำ FIBC, UV ได้รับการรักษา 2200 LBS Fibc ถุงจำนวนมาก
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2200 ปอนด์ |
สีดำ PP ทอถุงทำให้ยุ่งเหยิง / Q กระเป๋า FIBC สำหรับผงแป้ง carbons เคมีผง
| ชื่อสินค้า: | กระเป๋าสะพาย |
|---|---|
| วัสดุ: | PP บริสุทธิ์ 100% |
| มาตรฐานยูวี: | ASTM G 154-00 |
ก้อนน้ำมันดินถ่านหินถุงจัมโบ้ 2200 ปอนด์พร้อมมุมไขว้หรือมุม
| วัสดุ: | พี.พี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | กระเป๋าจำนวนมาก |
| ความจุ: | 2200 ปอนด์ |

